Join Our WhatsApp Group


You Cannot Download this book untill you login but you can read it .


Login Register

me yayi saura , Sha mun Zakiyi Da Daɗi kar kiji tsoro. Haaaawwww Ta buɗe baki tare da miƙewa cikin Sauri , a'a Wallahi A'a Ba....Shiiiii ya isa ,kar ki tara mun mutane kaman wani ƙwarto ba mijin ki ba .


Yayi maganan yana haɗe gira tare da miƙewa daga Ƙwancen da yake , Ni Ko cewa nayi ikon Allah baya ƙarewa , shi ko kunyar ta ma bayaji burin shi kawai yaga sun zama ɗaya a wannan daren. Saboda kar nayi miki wani Abu a gidan Daddy ,rashin dacewar Hakan yasa Ni na ɗauko ki na dawo dake gidan mijin ki ,a tunani na kin tashi daga Teenage age ,Ashe har yanzu Bama kisan meye Aure ba ...to ko wani ma'aurata suna yin wannan Abun , duka domin su faran ta ran mazajen su ,su kuma samu lada gurin mahalicci .... Huhhhh Numfashi ya sauke Mai zafi kamin ya cigaba da cewa" Ke Bakya son Ladan ,ko kuwa Ni ne Bakya so?. Ya ƙare maganan yana sauraren jirar amsan ta . Shiru Ummu tayi sai shashsheƙa da take yi. Okay ba zaki da komai ba kenan?.

Cikin Muryar kuka tace " duƙa ina So . Ina Son ladan ,kuma ina Son Ya Farouk . That's not Real. Yayi maganan cikin ɗan tsawa da yasa gaban ta bugawa . Kina Sona kike ganina Cikin damuwa amma ki kasa yaye mun bayan zaki iya? Wannan ba So bane sai dai Kishiyar so ,wato ƙiyayya. Kallon shi tayi hawayen na cigaba da Zuba mata ,jin Muryar sa tayi yana cewa " Nurein kike So ,inda shi ne Ai zaki masa abun da yafi haka ba ,duka saboda kina Son.....A'a Ni Yah Farouk nake so na Aura ?. Maganan nata yayi masa Daɗi a zuciya duk yana cikin irin wannan hali , kuma ya kara fahimtar har a lokacin da wauta da kuma yarinta a tare da Ummu . Shiru yayi bai ƙara tanka mata ba , Wanda ganin haka da kuma yanda taji kalamin sa akan Nurein take so ,dashi ne zata masa Abun da yafi Wannan a hankali ta taka garesa tana tsugunawa gaban sa , don ya sauko da kafafun sa ƙasa yana masifa .

Hannayen ta dake kar³ na tsoro tasa tana kama Sandar girman nasa ,rintse ido tayi da ƙarfi wasu irin marayun Hawaye na bin kuncin ta ....harshen ta tasa tana fara lasa kaman mai dandanawa cike da tsoro , Wanda shi kan wani irin dadin da bai taɓa ji ba idan ana sha masa yaji a wannan karon na musamman, Rintse idanun sa yayi yana faɗin " amazing Wow. Hannun shi yasa yana taimaka mata Waje zura Kaciyar nasa ,wanda gagara shiga ɗan mitsulin bakin ta . Hakan yasa ta sa harshen ta da bakin ta tana tsotsa tare da lasan Hudan sa ....Ushhhh Ashhhh , Ummuuuuu ,cigggg abaaaa aushhh , cigaba tayi da tsotsan masa tana ambaliyar Hawaye . Shi kuma yana zubo mata sambatu da shi bai fahimtan me yake fadi haka ita ma bata fahimtar me yake nufi , kaman dai yanda yace kar ta bari haka tana ji tana gani take Tsotsan abun da bata taɓa gani da idanun ta ba.


Ji tayi yasa Hannun ta yana ƙanƙameta tare da Wani irin girgiza kaman wanda aka saka masa shocking , Abun ka ga Wanda bata san komai ba cigaba tayi da ɗaura harshen ta tana tsotsan Wurin , Wanda a hankali ta fara jin madarar sa na gangaro mata , da sauri ta zare bakin ta tana shirin miƙewa ne ,taji ya riƙo ta da hannu ɗaya ,yanda ya koma mata kaman damisa yasa ta saurin cewa " Ya Farouk kayi haƙuri .....kamin ta ƙare maganan nata ita dai taji ta akan Gadon ne yana haɗata da jikin sa , sai Feshin Madarar sa da yake yi , wannan shi yafi komai daga masa muguwan sha'awar sa ....Hankalin sa a gushe ya faɗa mata ,burin shi kawai ya samu mafaka inda zai ji Sandar girman nasa safe . Wannan yasa Shi Raba cinyoyin ta biyu yana shigewa tsakiya tare da Soka Mata ƙatuwar Buran sa wanda bakin ta ma yaƙi shiga , kun san yanayin girman bakin ka yanayin yanda Faɗin Wurin yake .....Don haka Wuya kam kun san dole Ummu ta azabtu matuƙa .


Wani irin Ihun Azaba ta saki tare da faɗin ya ilahi ALLAH ,Wayyo Ya Farouk ka kashe Ni ,ji tayi ya ƙarika zura Sandar girman nasa ciki ,kika ƙyaaa kaman Wanda ka yaga ƙyalle mai ƙarfi ,wannan yasa Ummu ƙara Sakin azabtaccen Ihu tana Faɗin Kayi hakuri , wallahi baxan sake ba , bazan Ƙara marin ka ba , Kayi hakuri Wayyo Zafiiii..... Ina ma yasan yanayi ,ji yayi daɗin ya shafe na baya , wani irin majajjewa yake a cikin Virgina Ɗin ta ,kaman yanda yasaba Jefawa a cikin na su Mufeedarh . Tun Ummu na iya kuka har ta dawo Ihun ya gagara sai dai zuban ƙwallah ƙurum da take ,ɗan yatsan ta takasa ɗagawa don sai da ya gama wahalar da ita da nauyin sa ,sannan ya fara aikin sa ...

**

A hankali Daddyn Nurein ke saukowa daga Up stairs din Falon Kamin ya iso ne Nurein shima dai dai yana fitowa daga nashi Bedroom din . Daddy Barka da Safiya . Barka Nurein ,ya kwanan Ka ?. Lafyl alhmdllh . Amm muje Muyi break daga nan sai muyi magana ,don Mom ɗin ka ta faɗa mun maganan ka akan amincewar na Auren Beenerfa ,wanda hakan yayi mun matuƙar Daɗi , Don a da baya mun ce indai baka amince ba to Zamu ba Farouk duka ya haɗa Ummu da Beenerfa mun san in Sha Allah zai yi adalci tsakanin su. Dad na Amince ai ,kawai ku bar Ummu tayi rayuwar ta cikin jin dadi da kwanciyar hankali ,a da baya bata samu ba dad , I will lyk to see Ummu ta kasance cikin Jin Dadi Yah Farouk ya bata kulawa , kuma nasan zai bata saboda Daddy Yana Son Ummu sosai fiye da yanda muke tunani . And nasan ita zata zama silar gyarawun rayuwar Yaya . Alhmdllh Allah yayi ma Rayuwar ku Albarka Nurein . Amin Daddy ."



.*THE VIRGIN MAID*
#Semi final🕊️
#womanizing boss
#Bonus page
Complete wannan littafin is ₦500 via 6037312299 Mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta wannan number 08081202932
Kalmar da Nurein yayi kenan ,a tare suka nufa Dirning Area shi Da Daddy ,Inda Mom Zeenatu ke hada hadan ganin ta kammala masu break fast ɗin ,sanin kowa a cikin su fitar Safiya ce suke yi .
**
Misalin Ƙarfe Baƙwai na Safiya Zaune Farouk yake a gyefen Bed Ɗin da Ummu ke aƙwance har a Wannan lokacin bata tashi daga nannauyar kuma azsbtaccen baccin da ya Ɗauke ta ba ,bayan baƙar Wahalar sa da tasha a daren jiya . Fuskar sa Babu Abun da yake fitar wa sai Annuri wanda ko ba'a faɗa maka ba ,kai da gani kasan yana cikin matsanancin Farin ciki . Hannun sa yasa yana shafa gyefen fuskar ta ,tare da Lumshe idanun sa yana ware su a saman kyakykyawar fuskar ta , wanda tayi fiyau na lokaci guda , Ko motsi ƙwaƙƙwara bata yi , numfashin ta ma a hankali yake fita , wanda yanayin yanda take Fidda numfashin take saukewa yasa shi fahimtar Bata cikin lafiya . Cigaba da shafa Kumcin ta yayi zuwa Wuyan ta , A Zuciyar sa babu abun da yake yi banda Godiya ga ALLAH da ya bashi Ummu a matsayin mata , yana kuma godiya ga ALLAH da yanda ya same ta babu naƙasu , cikakkiyar mace abun alfahari . Sunkuyawa yayi yana shaƙar ƙamshin jikin ta tare da sa Fuskar sa a tsakankanin Breast ɗin ta ...a hankali ta fara motsa idanun ta tare da fara bude su da kyar tana Ware su a saman suman kansa da har a lokacin yake Kissing Ɗin Breast ɗin ta da ko ina na jikin ta . Ɗaga Hannun ta tayi da ƙyaar tana Ɗaurawa bisa Saman Kan sa tana Ƙoƙarin Ɗaga shi .


Jin motsin ta yasa shi Saurin Ɗagowa , kallon ta yayi suna haɗa ido Fuskar sa cikin Fara'a ,Idanun sa na ɗauke da dauwamammiyar narkakkiyar sihirtacciyar Ƙaunar Ta . Idanun ta ne suka ciko da ƙwallah wanda kamin yayi mata magana hawayen suka fara bin kuncin ta . Ummu .! Ya kira sunan ta cikin Sauri yana sa hannun sa tare da haɗawa da nashi . Bakin shi yakai zuwa kunnen ta a hankali yake faɗa mata magana mai daɗi da ƙwantar da hankali ,wanda Ni dai maman teddy na kasa jiyo mai yake faɗi mata ,gashi maganan taƙi Ƙarewa kusan mintuna sha biyar ya ɗauka yana faɗa mata maganan , wanda daga bisani na abun gwanin mamaki Ƙwallah ne ya sauko ma kuncin sa , wanda cikin sauri yasa hannun sa yana gogewa . Ɗagota yayi yana tada ita daga Ƙwancen da take yana runguma ta da jikin sa , cikin murya mai tattare da So da Ƙauna yace " Kin haƙura ,kin yafe mun?. A hankali ta gyaɗa masa kai tare da motsa bakin ta da har a lokacin Kukan radaɗin Azaba take , Yah Farouk Zafi nake ji..."


Cikin Sauri cike da Caring ya ƙwantar da ita tamkar malamin asibiti ya nufi Inda ƙafafun ta suke , a hankali cike da kulawa ya ware cinyoyin nata yana buɗe wurin don yasan yayi babban Aiki a wannan Wurin bai zata ,za ta iya ko da magana ba ,a yanda ya lura da ita badai tsiwa ba amma kuma akwai Raki da Saurin kuka . Idanun sa ne suka sauka akan Wurin yanda yayi mata daga daga kaman Sabon Ƙwarto yayi ma Jaririya Rap😂 . Hannun sa yasa yana shirin shafa wurin , nan tayi sauri cewa " aeeshshh .... Ɗauke Hannun sa yayi don ji yake zafin da take ji har zuciyar sa . Bakin sa yakai yana Ɗaurawa a wurin tare da tsotsan mata cikin salon da yasan duk wani pain zai mata saukin zugi da raɗaɗin . Lumshe ido Ummu tayi tana jin daɗin Yanda yake sha mata virgina ɗin ,raɗaɗin azaban na raguwa mata a cikin 100% ya koma zafin 30% .
**

A ranan asabar Daddy ne da kan sa yayi tattaki zuwa Gombe ya amso Beenerfa ,akan cewa " Zai Aura mawa Ɗan sa Wato Nurein ita a ranan Sati ,mako mai shigowa . Sosai Malam Kadarko yaji dadin wannan karamci irin na Familyn Alh Shuwa , Godiya Sosai Umma keyi tare da ƙara bada Haƙuri akan abubuwa da suka faru a shekarun baya , Wanda Suka aje Wannan a cikin ƙaddara ce rubutacciya wanda Allah ya rubuta sai ya faru ,kuma da Rayuwar gaba ɗayan ta kaddara ce. A wannan Karon Beenerfa cike da Farin ciki ta dawo Gidan Mom Salma ,Inda a ƙwana biyu ta saki jikin ta ,ta koma Rayuwar ta kaman ta da baya .

**
Da misalin ƙarfe Biyar na yammaci ne Beenerfa ta rufe Laptop din ta tare da miƙewa tana nufar Falo don ta faɗa mawa Momy abun da take da buƙata for her Dinner . Sanye take cikin English wears Kaman yanda ta saba shigar ta , A kullum da ko da yaushe . Kanta ta kame gashin ta da ribom pink kaman yanda Rigar nata mai kaman yar shimi yake pink leg jeans ɗin ta blue Crazy .

" A Hankali ta fara saukowa daga Stairs ɗin tana kirar sunan Momy..! Cak ta tsaya ganin Nurein a gyefen Momy suna hira har da su Dariya ,daalama suna jin dadin hirar tasu ,wannan yasa ta Saurin juyawa tana tana komawa tare da nufar Up stairs ɗin . Bedroom ɗin ta ta koma cike da mamakin kan ta a wannan lokacin me ya sata ja baya don ta yi arba da Wanda ta dade da fama da dakon soyayyar sa , zama tayi a sopa cushine tana naɗe ƙafafun ta , tare da jawo laptop ɗin ta .

Kallon Momy Salma Nurein Yayi tare da murmusawa yana cewa " Mom Beener yau kuma kunya ta take ji?. Dariya momy tayi tare da cewa " Ƙwarai kuwa lallai abun da mamaki . Bari naje naga ƙarshen kunya yau .
Anyi voting na sabon littafaina da zanyi wanda masoya na a cikin jeran giyar uku ,sun fidda SEXXI'ES HOUSE thanks for ur loves and caring .
#MAMAN TEDDY
#LOVER'S
#SEXXIES HOUSE (lyk and fellow my new Nobel , which i will started on the 20thfebuary2023)
*#اياك نعبد واياك نستعين*End of
The Womanizing boss#
*اياك نعبد واياك نستعين*
Bari naje Naga ƙarshen Kunyar Yau . Murmushi Mom Salma tayi kamin tayi magana Nurein ya miƙe yana nufar Bedroom ɗin Beener , a bakin Ƙofar ya tsaya yana Sa hannun sa tare da murɗa Handle door ɗin ...Ɗan duhu yaga Bedroom ɗin nata Duk da dama ita kullum rayuwar ta a haka yake , cikin Keɓa kanta ,kullum Bedroom ɗin ta cikin Dumb light yake , Ko ina a kululluɓe . Hango ta yayi zaune a sofa Idanun ta na akan Laptop ɗin da take operating a Hankali ... Motsin shigowan da taji ne yasa Beenerfa saurin juyowa tana kallon inda mai shigowan yake . Yah Nurein ." Ta faɗi cikin Sauri kamin ta kauda kan ta cike da jin ɗan kunyar sa ,wanda a da baya bata ji a gare sa . Murmushi Nurein yayi yana takowa i zuwa inda Beenerfa ke zaune . To wannan kunyar na mene ne? Yau Kuma Nine ake jin kunya na? . Ƙasa Beenerfa tayi kan ta ,tana murmushi tare da wasa da yan yatsunta. Okay yau babu magana kenan ? . Ɗagowa tayi tana watsa masa matsakaitan idanun ta kana tace " Yah Nurein me yasa ka buge Auwalu rana nan ?. Yayi miki wani Abu ne bayan mun tafi? A'a bai mun komai ba , tayi maganan tana ɗan kallon gyefen ta ,kamin ta kuma maida hankalin ta akan sa tana kallon sa sosai tare da cigaba da cewa " Ya dawo gida yana ta sababi ,har yana fiddo mun da kayana wai na bika sai na bar gidan , Umma na ne ta ce masa bai isa ba . Amma me yasa ka buge shi? Saboda ya buge wacce nake So?. Hummmm ta sauke numfashi kamin cike da fara'a tace " me kenan kana nufin Kaima Kana So na? . Gyaɗa mata kai Yayi yana zama a gyefen ta tare da cewa " Ƙwarai kuwa ". To idan An bige Ni sai .....shiiiii yasa ɗan yatsar sa a laɓɓan sa kamin yace " komai zan iya yi akan ki Beener . Murmushi tayi tana kasa ce masa komai ,duk da Zuciyar ta a yau wani irin daɗi yake mata wanda bata taɓa jin irin sa ba ,tabbas tayi dakon so ,tun ba tasan meye shi ba ,sannan kuma ta azabtu a hannun wanda take so ....a yau kuma gashi da bakin sa ya faɗi yana Son ta ,kuma zai iya komai akan ta .! Wasu hawaye ne suka fara bin kuncin ta sharrrr , Wanda cikin sauri tasa hannun ta tana goge su ,don batasan da zuwan su ba sai dai saukar su da taji .


Kuka kike yi Beenerfa? . Saurin Girgiza masa kai tayi alamun a'a . Cigaba Da cewa yayi " Ko don Auwalu yace mu bar masu gidan su shine kike kuka , yasha kurumun shi , ranan Saturday da an ɗaura mana Aure Nigeria zamu bari baki Ɗaya . Cike da mamaki ta kalle shi tana cewa " Me yasa zamu bar Nigeria Yah Nurein?. Honey moon 🌒 . Saurin juyawa tayi da kanta tana murmushi cike da jin kunyar Yayan nata .
**
Bari mu dawo ɓangaren Best love couple . Zaune na hango ta a saman jikin sa , fuskokin su cike da fara'a da farin cikin kasancewar su a tare . Da ƙafansa yasa yana ɗaga ta sama tare da sauke ta ,irin yanda ake ma yara ,yana daga ƙawance yake mata hakan ,yayin da ita kuma take saman ƙafafuwan sa ...Ni dai kam cewa nayi Wani Abu sai Soja . Dagata yayi tana rufowa izuwa Fuskar sa , wanda yasa ta saurin ƙanƙane sa cike da tsoro ....Dariya ya sa mata yana cewa " Matsoraciya ba faɗi zaki yi ba . Kallon Farouk Ummu tayi kamin tace " Eiye To Yah Farouk dama zaka bar Ni na faɗi ne?. A'a yayi maganan yana kallon idanun ta , wanda itama shi take kallo ,har kuma a lokacin bai sauke ta daga Ɗaga tan sama da yayi ba . Ganin yanda ta sakankance yasa shi karkata ƙafarsa kaman zai sauka daga cushine ɗin . Haba ai nan ta ƙankane sa tana sakin ƙara tana dariya tare da cewa " Wallh Ya Farouk abun naka ya koma mugun ta ..Ni dai ka sauke Ni ya isheni haka . Ni kuma ban gajiya da Ɗaukar Wannan small Babe ɗin tawa . Ni kuma na gaji don .....Wayar sa ce ta fara ruri wannan yasa shi Saurin kallon Ummu yana cewa " Kin sani na manta da yau ne fa Ɗaurin Auren Nurein da Beenerfa , bari na shirya kin san matsayi na na Babban Yaya uba nake . Hummmm nima bari na shirya muje tare .


Juyowa yayi yana kallon ta kamin yace " Ina ne zaki je? . Gidan Daddy ,Ina Son Naga Momy....Tayi maganan tana shagwaɓe masa fuska kaman zata yi masa kuka . Tsayawa yayi yana faɗawa Duniyar Tunanin anya zai iya fita ma ya bar ta kuwa .... Murmushi yayi kana yace " naji amma da Sharaɗi ɗaya."


Faɗi Sharaɗin naka naji ,duk da dama ka iya faɗin Kana da Sharaɗi ɗaya . Zamu ƙara Sex Sau ɗaya kamin mu tafi . Shagwaɓa ta hau masa tana maƙalƙale shi tare da faɗin " A'a nidai na gaji sau uku da kenan .. nidai ...to shikenan bari na tafi Ni kaɗai to . Hauhh Bude baki tayi kamin cikin Sauri tace Na yarda To , Amma minti nawa za muyi ?.


Murmushi yayi cike da jin Daɗin maganan nata kana yace " Ai kin san abun bayi da limit . Cuno ɗan mitsulin bakin ta tayi tana shirin masa magana kawai taji ya ɗaga ta cak yana cewa " let go in .
**
*Thailand*
Kaman yanda Nurein ya faɗi bayan an ɗaura masa Aure da matar sa , ko awa ɗaya ba'a yi ba suka biyo Flight ɗin kasar Thailand ,don Gurxar amarcin su suji daɗin su anan . Ƙasa ce mai yawan raɓa snow ga daɗin gaske ...babu yawan cikowan mutane ,sai ka karaɗa Hanya ba zaka har kaje ka dawo ba zaka ga mutum ko Ɗaya ba ,kowa yana Gidan sa a kulluɓe da Iyalin sa . Ba ka ganin yawan mutane sai A wuraren shaƙatawan su . Kasantuwar Nurein yasa Yanda Beenerfa take bata Son hayaniya yasa shi zaɓan nan ,dama oready yana da masaukin sa gidan Sa da ya fara mallaka a ƙasar Waje shine Thailand .

Nurein shi kan shi a yau ya san Beenerfa ta ƙware Wurin shige shige , Tun da suka sauka ko hutawa bata yi ba ta watsa ruwa tana yin shigar ta ,wanda dama Ita shigar ta ko a gida Nigeria irin nasu ne ....Fitowa tayi zuwa Falon tare da nufar inda Nurein ya saki baki yana kallon ta ,babu ko kunyar nan irin na Amaren mu na Hausa Fulani ta nufo shi tana hugging tare da manna masa kiss a saman labɓan shi , Ya Nurein Rayuwar Mu mai daɗi anan za muyi 💃ina jin dadin kasancewa ta anan ... Murmushi yayi yana rungumeta tare da cewa " Muje kici Abinci ko?. Murmushi Beenerfa tayi cike da jin dadi tace " I love You My booboo". Oh Sunana kenan." Yanxu mun zama ma'aurata sunan ai yayi . Ɗan kallon ta yayi yana nazarin buɗewar idon Beener kamin yaji tana cewa " Tunanin me kake yi ?. Love You too . Yayi maganan ba tare da ya bata amsan tambayar ta ba . A manne da juna tamkar romio and Juliet suka nufi dirning Room . Sam bayyi yunƙurin Ganin ya kusance ta da rana ba ,sai da da can dare ,kaman yanda addinin Musulunci ya tsara haka yayi suka yi saloli raka'a biyu . Kamin suka an taya Duniyar ma'aurata🕊️ ba duniyar Watstsu ba ehe😏idan kika je wani ƙato ya lalata miki rayuwa Al'ƙur'ani dukan Walakiri zaki sha😂 idan kema kina buƙatar ganin ki a wannan dausayi ,kawai Kice mawa baby ya fito ayi magana da shi da iyayen ki ,a wannan lokaci komai kuka yi Lada kika samo Hajiya . Mamaki ne ya ɗan kama Nurein jin Durin nata bana cikakkiyar mace ba , amma kuma bai kama da Wanda tabi maza ba , sai dai daga Waje a wawage yake ,daga ciki ne a matse gam. Ahhh Yah Nurein zafiii . Beener tayi maganan tana sakin masa kukan azaba don duk da ta saba da ƙwaƙular ta da ake yi ,a yau taji Abun bana Wasa bane ba . Miƙewa yayi daga yana ɗagota tare da fara mata tambayoyi akan ya akayi yaji Wurin haka?. Shiru Beenerfa tayi jikin ta ne ya fara rawa ,jin ya kuma jefan ta sa tambayar maza kike bi dama?.


Wannan yasa ta cikin sauri cewa " A'a ya Nurein ,kawai kawai da dama...Dama Ƙawaye na ne suke mun....! Innalilahi wa'inna ilaihir rajiun . Ya furta yana dafe kan sa . Kuka ta rushe dashi cike da nadama tana cewa " Yah Nurein don Allah kayi haƙuri Wallh na bari ,kar kace baka Sona ,don Allah kayi haƙuri . Ganin yanda duk ta diririce yasa shi saka hannun sa ya a rungumeta tare da Cewa" Ina Son ki Beener ,bazan rabu dake ba .


To ka yafe mun?. Eh na yafe maki Amma Kar ki ƙara irin wannan kuskuren a rayuwa ,ki kuma tuna zuwa ga ALLAH . shiru tayi tana ƙwantar da kanta a saman ƙirjin sa ,kana ya raɗa mata a hankali da Barci zakiyi yanzu ko ? Oya sleep well . Yayi maganan yana ƙwantawa tare da ƙwantar da ita saman ƙirjin sa yana ja masu Blanket ,Kun San yanayin weather Ƙasar .....



To ALHAMDULILLAH .! duk kan godiya ta tabbata ga Allah mai kowa mai komai da ya bani damar kammala wannan littafi , Allah ka bamu ikon aiki da abin da yake mai kyau a cikin wannan labari nawa Ni MMN TEDDY . Masha'allah Alhmdllh Ala kulli khal .
To sai kuma kun haɗu a cikin Sabon littafi na da zan fara shi a yau 20/2/23 mai suna SEXXI'ES HOUSE .Gidan bariki gidan tatattu , Allah kuma ka shirya mana .


Daga Ƙarshe Don ALLAH mata mu ƙara kulawa akan Yawan fita ƙasashe Haihuwa da muke ,kema idan likita ce ko Nurse ,mu ƙara hattara da tsarkake imanin mu akan ko wani irin kuɗun shaiɗan na duniya, ƙwaratan maza akwai su birjik a wannan zamani ,amma kuma wasu suna shiryuwa ta hanyoyi da ban da ban,wasu kuma silar Auren mata kamilallu ,kaman Ummu da Omar Farouk . Ita kuma Beenerfa sanadin Nurein Allah ya takaita mata ta shiryu .... ALHMDLLH .
Kar ku sake ayi wannan tafiyar ta gaba baku SEXXI'ES HOUSE Gidan Ƙwarata.!



MEENA VIP GROUP HAUSA NOVEL DOCUMENT for more information contact on
+234 7014979567
WhatsApp ONLY
Downloaded from GNOVELS.COM.NG




This Novel is downloaded from https://GNOVELS.COM.NG
to download more hausa novels visits our site at www.GNOVELS.COM.NG

For feedback and support

Facebook : https://facebook.com/gnovels

Twitter : https://twitter.com/gnovels

Telegram : https://t.me/gnovels


Please Login or Register in order to submit comment